ഒരു കുടുംബത്തിലെ നാല് പേരെ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തി

മംഗളൂരു: ബുധനാഴ്ച മോർഗൻസ് ഗേറ്റ് പരിസരത്തുള്ള വീട്ടിൽ ഒരു കുടുംബത്തിലെ നാല് പേരെ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തി. 30 കാരനായ യുവാവ് ആത്മഹത്യ ചെയ്യുന്നതിനുമുമ്പ് ഭാര്യയെയും രണ്ട് കുട്ടികളെയും കൊലപ്പെടുത്തി എന്നാണ് പ്രാഥമിക നിഗമനം. ഡ്രൈവറായി ജോലി നോക്കുകയായിരുന്ന നാഗേഷിനെയാണ് വീടിന്റെ മേൽക്കൂരയിൽ തൂങ്ങിമരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത്. നാഗേഷിന്റെ ഭാര്യ വിജയലക്ഷ്മി (26), മകൾ സ്വപ്ന (8), മകൻ സമർത് (4) എന്നിവരെ വിഷം നൽകി കൊലപ്പെടുത്തിയ ശേഷമാണു നാഗേഷ് തൂങ്ങിമരിച്ചത്. സുനാഗ് ഗ്രാമത്തിൽ നിന്നുള്ള ഈ […]

ഒരു കുടുംബത്തിലെ നാല് പേരെ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തി

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s