അവശേഷിക്കുന്നത് മുറിവുകളാണ്

ആന്ധ്രപ്രദേശിലെ റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ, ഗർഭിണിയായ സ്ത്രീയെ മർദ്ദിച്ച് അവളുടെ മൂന്നു കുട്ടികള്‍ പേടിച്ചരണ്ട് നോക്കിനിൽക്കെ മുടിക്ക് കുത്തിപ്പിടിച്ച് പാളത്തിലൂടെ വലിച്ചു കൊണ്ടുപോയവർ അവളുടെ ഭർത്താവിനെയും ഇരുമ്പുവടി കൊണ്ടടിച്ച് മൃതപ്രായനാക്കിയിരുന്നു. ചോരയൊലിപ്പിച്ച് റെയിൽവേ പോലീസിനോട് ചെന്ന് പറഞ്ഞ ഭർത്താവിനോട് അത് ടൌൺ പോലീസിന്റെ പണി ആണെന്ന് പറഞ്ഞ് അവരുടെ പണിയിൽ വ്യാപൃതരായ അവരുടെ മനസ്സ്, ആ ഗർഭിണിയെ വലിച്ചിഴച്ചു കൊണ്ടുപോയി കൂട്ടബലാത്സംഗം ചെയ്തവരിൽ നിന്ന് ഒട്ടും ഭിന്നമായി തോന്നിയില്ല. രണ്ട് മണിക്കൂറെടുത്തു ആ മനുഷ്യൻ വഴി ചോദിച്ചു പിടിച്ച് ടൌൺ പൊലീസിന് അടുത്തെത്താൻ. ഒന്ന് ഫോൺ ചെയ്‌തെങ്കിലും ടൌൺ പോലീസിനെ അറിയിക്കാൻ റെയിൽവേ പൊലീസിന് പറ്റില്ലായിരുന്നോ? ആത്മാർത്ഥത അധികം ആവരുതല്ലേ?

മദ്യവും മയക്കുമരുന്നും ആണോ ഇവരുടെയൊക്കെ സഹാനുഭൂതി വറ്റിച്ച് ക്രൂരമായ നിസ്സംഗതയിലേക്ക് തള്ളിവിടുന്നത് ? അറിഞ്ഞൂടാ. വാർത്തകൾ അറിഞ്ഞാൽ അവശേഷിക്കുന്നത് മുറിവുകളാണ്.

Advertisements
Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s